-
-
𝐉𝐈𝐄𝐏𝐔𝐒𝐇𝐄𝐍𝐈 𝐍𝐀 𝐕𝐈𝐓𝐄𝐍𝐃𝐎 𝐕𝐈𝐎𝐕𝐔 𝐈𝐋𝐈 𝐌𝐅𝐀𝐍𝐘𝐄 𝐕𝐈𝐙𝐔𝐑𝐈 𝐊𝐖𝐄𝐍𝐘𝐄 𝐌𝐀𝐒𝐎𝐌𝐎 𝐘𝐄𝐍𝐔.
Mkurugenzi wa Masoko SUMAJKT Luteni kanali Lucy Batakanwa amewataka wanafunzi wa jitegemee JKT Sekondari kujiepusha na vitendo viovu ili waweze kufanya vizuri zaidi kwenye masomo na kutimiza ndoto zao. Luteni kanali Batakanwa ameyasema hayo leo Oktoba 9, 2026 wakati wa kuhitimisha Mafunzo ya ukamavu na Uzalendo kwa wanafunzi wa kidato cha Tano na wale waliohamia katika Shule ya jitegemee Sekondari iliyopo mgulani JKT. Kwa upande wake kaimu Makamu Mkuu wa shule hiyo Meja Geofrey Nzengele amesema mafunzo hayo ni sehemu ya maandalizi kwa wanafunzi wapya wanaojiunga na shule ya Sekondari Jitegemee ili kuwawezesha kujua mazingira halisi ya shule, kuwa na…
-
Brig. Jen. Ngata akagua Ujenzi, Mbeya.
Mkurugenzi Mtendaji wa SUMAJKT Brigedia Jenerali Petro Ngata, tarehe 07 Oktoba, 2026 amefanya ziara ya kikazi kanda ya Nyanda za Juu Kusini, mkoani Mbeya ili kukagua namna shughuli mbalimbali za kiuzalishaji zinazofanyika hususani shughuli zinazohusu Kampuni ya Ulinzi, Ujenzi na Usafi.
-
Dkt. Rhimo Nyansaho atembelea SUMAJKT MM
Waziri wa Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) Mhe. Dkt. Rhimo Nyansaho (MB) leo tarehe 22, Julai 2026, ametembelea Shirika la Uzalishaji Mali la Jeshi la Kujenga Taifa (SUMAJKT) kwa lengo la kujionea shughuli za uzalishaji na maendeleo yanayotekelezwa na shirika hilo. Katika ziara hiyo, Mhe. Waziri Nyansaho, alipata maelezo kuhusu miradi mbalimbali ya uzalishaji mali, mafanikio yaliyopatikana pamoja na mipango ya kuimarisha uwezo wa shirika katika kuchangia maendeleo ya taifa. Aidha, ziara hiyo ilihitimishwa kwa Mhe. Waziri Nyansaho, kutembelea kiwanda cha Maji ya Kunywa ya Uhuru Peak (SUMAJKT Bottling Co.Ltd) na Kiwanda cha Ushonaji nguo (SUMAJKT Garments Co….
-
CDF MKUNDA AKABIDHIWA VIFAA VYA KUKIMBILIA
Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi Tanzania Jenerali Jacob Mkunda, akikabidhiwa vifaa vya kukimbilia (Running Kit) na Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa ambaye pia ni Afisa Mtendaji Mkuu wa SUMAJKT Meja Jenerali Rajabu Mabele kwa ajili ya Kushiriki SUMAJKT Marathon itakayofanyika Tarehe 07 Juni 2026 (Jumapili hii) katika eneo la SUMAJKT House lililopo Medeli East jirani na Taa za Barabarani zilizopo njia panda ya kuelekea kwa Waziri Mkuu Jijini Dodoma. Kupata ratiba nzima ya Marathon gusa link hii hapa
-
SUMAJKT MARATHON YAZINDULIWA
Usajili wa SUMAJKT MARATHON, Sunday 7 June 2026 UMEFUNGULIWA RASMI na CEO wa SUMAJKT Meja Jenerali Rajabu Mabele kwa kushirikiana na CRDB Bank.JISAJILI KUPITIA TOVUTI YA www.sumajktmarathon.co.tz Twendezetu Pace ya Kwata Mapigano Na Mwendo


