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UGENI KUTOKA NCHINI ZIMBABWE
WAFURAHISHWA NA UZALISHAJ
WA SUMAJKT

kutoka Zimbabwe, Kulia ni Mkufunzi Mkuu wa Chuo cha Ukamanda na Unadhimu nchini Zimbabwe Kanali Cosmas
Kahondera.
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kufunzi Mkuu kutoka Chuo

cha Ukamanda na Unadhi-

mu (CSC) nchini Zimbabwe,

Kanali Cosmas Kahondera,
amesema kuwa wamejifunza na
kufurahishwa na Uzalishaji wa bidhaa
mbalimbali unaofanywa na Shirika la
Uzalishaji Mali la Jeshi la Kujenga Taifa
(SUMAJKT).

Kanali Kahondera, amezungumza hayo
leo tarehe 04 Julai 2022, alipofanya ziara
ya kimafunzo katika kiwanda cha Maji
(SUMAJKT BOTTLING CO. LTD) na Nguo
(SUMAJKT GARMENT CO. LTD) akiwa
pamoja na wakufunzi na wanafunzi wa
chuo hicho idadi 28 Mgulani JKT jijini
Dar es salaam.

Aidha, Kanali Kahondera, ameongeza
kuwa katika Jeshi la Ulinzi nchini Zimba-
bwe wanayo Taasisi ya Uzalishaji lakini
haizalishi bidhaa nyingi kama SUMAJKT.

"Taasisi ya Uzalishaji Mali ya Jeshi letu la
Ulinzi  Zimbabwe inafanyakazi za
uchimbaji wa madini, Usambazaji wa
Umeme na Ujenzi wa Majengo" alisema
Kanali Kahondera.

Nae Kaimu Naibu Mkurugenzi Mtendaji
wa SUMAJKT Kanali Shija Lupi,
ameupokea ugeni huo kwa niaba ya

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa na Afisa
Mtendaji Mkuu wa SUMAIJKT Meja
Jenerali Rajabu Mabele.

Kanali Lupi, amebainisha kuwa ugeni
huo umeonesha kufurahishwa na
Uzalishaji wa maji ya kunywa ya Uhuru
Peak pamoja na Ushonaji wa Nguo mba-
limbli unaofanywa na SUMAJKT.

Aidha, Kanali Lupi ameeleza kuwa ugeni
huo umesema ukipata fursa nyingine
utakuja kutembelea SUMAJKT.

Ameongeza kuwa, katika historia Tanza-
nia na Zimbabwe ni nchi zenye mahusi-
ano mazuri toka enzi za wapigania Uhu-
ru.

Ziara ya wanafunzi kutoka chuo cha
Ukamanda na Unadhimu nchini Zimba-
bwe wametoka katika nchi nne tofauti
ambazo ni Afrika Kusini, Lesotho, Tanza-
nia na Zimbabwe.

SUMAJKT imekuwa ikipokea ziara mba-
limbali za kimafunzo kutoka nchi tofauti
kwa ajili ya kujifunza shughuli za
Uzalishaji Mali.
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Mkufunzi Mkuu kutoka Chuo cha
Ukamanda na Unadhimu nchini
Zimbabwe Kanali Cosmas Kahon-
dera, akisaini kitabu cha wageni
alipowasili Kikosi cha Mgulani JKT

Kaimu Naibu Mkurugenzi
Mtendaji SUMAJKT Kanali Shija
Lupi akizungumza na
Wakufunzi na Wanafunzi
kutoka Chuo cha Ukamanda na
Unadhimu nchini Zimbabwe
(hawapo pichani).

Baadhi ya Wakurugenzi na
Wakuu wa Miradi SUMAJKT
wakifuatilia kikao cha ziara ya
Wakufunzi na Wanafunzi

Unadhimu nchini Zimbabwe
kilichofanyiwa katika ukumbi

Dar es salaam.
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Baadhi ya Wakufunzi na
wanafunzi kutoka Chuo cha
Ukamanda na Unadhimu
nchini Zimbabwe wakiwa
katika kikao na SUMAJKT
kwenye ukumbi wa Isamuhyo
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' Mkufunzi Mkuu kutoka Chuo
cha Ukamanda na Unadhimu
nchini Zimbabwe Kanali Cosmas
Kahondera (watatu kulia)
akiangalia uzalishaji wa maji ya
Uhuru Peak katika kiwanda cha
SUMAJKT Bottling Co. Ltd,

Mkufunzi Mkuu wa Chuo cha
Ukamanda na Unadhimu (CSC)
nchini Zimbabwe Kanali Cosmas
Kahondera (kulia) akioneshwa
baadhi ya nguo zinazoshonwa na
kiwanda cha SUMAJKT Garment
Company Ltd na Mkurugenzi
Mwendeshaji wa kiwanda hicho
Meja Sylvester Ntandu.
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Mkufunzi Mkuu kutoka Chuo
cha Ukamanda na Unadhimu
nchini Zimbabwe Kanali
Cosmas Kahondera (katikati)
Kaimu Naibu Mkurugenzi
Mtendaji wa SUMAJKT Kanali
Shija Lupi (watatu kutoka
kushoto) Mkurugenzi
Mwendeshaji SUMAJKT Guard
Ltd Kanali Joseph Masanja
(wakwaza kushoto), Kamanda
Kikosi cha Mgulani JKT Luteni
Kanali Sylvester Sambila
(wapili kulia), wakiwa katika
picha ya pamoja na
Wakufunzi na Wanafunzi wa
Chuo hicho Mgulani JKT.

Q‘ 4 ‘ Mkufunzi Mkuu kutoka Chuo

1 cha Ukamanda na Unadhimu
nchini Zimbabwe Kanali Cosmas
Kahondera (katikati), Kaimu
Naibu Mkurugenzi Mtendaji wa
SUMAJKT Kanali Shija Lupi
(watatu kutoka kushoto), Mku-
rugenzi Mwendeshaji SUMAJKT
Guard Ltd Kanali Joseph Masan-
: ja (wakwaza kushoto), Kamanda
Kikosi cha Mgulani JKT Luteni
Kanali Sylvester Sambila (wapili
kulia), wakiwa katika picha ya
pamoja na baadhi ya Waku-
rugenzi wa SUMAJKT katika

Mkufunzi Mkuu kutoka Chuo cha
Ukamanda na Unadhimu nchini
Zimbabwe Kanali Cosmas Kahon-
dera (katikati) Kaimu Naibu Mku-
rugenzi Mtendaji wa SUMAJKT
Kanali Shija Lupi (watatu kutoka
kushoto), Mkurugenzi Mwendes-
haji SUMAJKT Guard Ltd Kanali
Joseph Masanja (wa kwanza
kushoto), Kamanda Kikosi cha
Mgulani JKT Luteni Kanali Sylvest- ¢
er Sambila (wa pili kulia), wakiwa -
katika picha ya pamoja Waku-
rugenzi waendeshaji wa Kampuni _ _
na Wakuu wa Miradi SUMAJKT £ e
katika Kikosi cha Mgulani JKT jijini ksl
Dar es Salaam.




