



TAARIFA KWA UMMA

Katika kuboresha huduma Shirika la Uzalishaji Mali la Jeshi la Kujenga Taifa (SUMAJKT), linapenda kuwatangazia Wadau Wake kuwa Kampuni yake ya Ujenzi ambayo awali ilifahamika kwa jina la **National Service Construction Department (NSCD)** imebadilisha jina na kuwa **SUMAJKT Construction Company Limited.(SUMAJKT CCL)**.

Kampuni Inashughulika na:-

- Ujenzi wa Majengo
- Ujenzi wa Miundo mbinu ya barabara na Maji
- Ujenzi wa Miundo mbinu ya Umeme
- Utoaji huduma ya Ushauri wa Kihandisi na Usanifu Majengo.

Ofisi Kuu za Kampuni zipo ndani ya Makao Makuu ya JKT Mlalakuwa,jijini Dar es salaam.

Kampuni inafanya kazi nchi nzima kupitia kanda zake saba zikiwemo Kanda ya Mashariki ofisi zipo Kinondoni Dar es salaam, Kanda ya kati Ofisi zipo Dodoma, Kanda ya kaskazini Ofisi zipo Nanenane Arusha, Kanda ya kusini ofisi zipo Lindi, Kanda ya magharibi ofisi zipo Katavi, Kanda ya nyanda za juu kusini ofisi zipo Mbeya na Kanda ya ziwa ofisi zipo Mwanza.

Kwa Mawasiliano:

S.L.P 1694, Dar es salaam,

Barua pepe:Info@sumajkt.go.tz,

Tovuti:www.sumajkt .go.tz

Kwa Ujenzi bora na Imara Karibu **SUMAJKT Construction Company Limited**

Imeandaliwa na Idara ya Habari na Uhusiano SUMAJKT Makao Makuu